‘‘आझादी का अमृत महोत्सव’’ निमित्त  कायदेविषयक जनजागृती पर कार्यक्रमाचे आयोजन

0 0
Read Time:2 Minute, 46 Second

नांदेड (प्रतिनिधी) दि. 3 :- राष्ट्रीय विधी सेवा प्राधिकरण व महाराष्ट्र राज्य विधी सेवा प्राधिकरण मुंबई यांच्या आदेशान्वये “आझादी का अमृत महोत्सव” व “विधी सेवा सप्ताहा”च्या अनुषंगाने कायदेविषयक जनजागृतीपर कार्यक्रमाचे आयोजन 2 ऑक्टोंबर ते 14 नोव्हेंबर 2021 पर्यत नांदेड जिल्हयात विविध ठिकाणी कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात येत आहे. या कार्यक्रमाचे उद्घाटन 2 ऑक्टोंबर रोजी जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरणाच्यावतीने जिल्हा न्यायालय नांदेड येथे प्रमुख जिल्हा न्यायाधिश श्रीकांत आणेकर यांच्या हस्ते पार पडले. जिल्हयातील सर्व तालुका विधी सेवा समितीने कार्यक्रमाचे आयोजन केले होते. यावेळी रॅली काढून व पथनाटयाचे सादरीकरण करण्यात आले.

यावेळी  जिल्हा न्यायाधीश-2 एस. ई. बांगर, जिल्हा सरकारी वकिल आशिष गोदमगावकर, अभिवक्ता संघाचे अध्यक्ष मिलिंद लाठकर, जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण सचिव राजेंद्र रोटे, मुख्यालयातील सर्व न्यायिक अधिकारी, पॅनल विधीज्ञ, विधी स्वयंसेवक, स्वामी रामानंद तिर्थ मराठवाडा विद्यापिठाच्या विभाग प्रमुख श्रीमती उशा सरोदे, डॉ. घनश्याम येळणे, एम. एस. डब्ल्यूचे विद्यार्थी उपस्थित होते. कार्यक्रमाची सुरुवात प्रमुख जिल्हा न्यायाधिश श्रीकांत आणेकर यांनी गांधीजीच्या प्रतिमेचे पूजन व दिपप्रज्वलन करुन करण्यात आली. प्रास्ताविक राजेंद्र रोटे यांनी केले तर सुत्रसंचालन रिटेनर लॉयर नय्युमखान पठाण यांनी केले. यावेळी स्वामी रामानंद तिर्थ मराठवाडा विद्यापीठाच्या एम एस डब्ल्यू शाखेच्या विद्यार्थ्यांनी कायदेविषयक विषयावर पथनाटय सादर केले. त्यानंतर जिल्हा न्यायालय नांदेड येथून रॅलीचे आयोजन करुन कार्यक्रमाची सांगता करण्यात आली.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *