मूग, उडीद, सोयाबीन खरेदीसाठी शेतकऱ्यांची ऑनलाईन नोंदणी सुरू

1 0
Read Time:1 Minute, 16 Second

नांदेड (प्रतिनिधी) :-  हंगाम 2021-22 मध्ये किमान आधारभूत किंमत खरेदी योनजेंतर्गत नाफेडच्यावतीने मूग, उडीद, सोयाबीन खरेदी करण्यासाठी शेतकऱ्यांची ऑनलाईन नोंदणी सुरु करण्यात आली आहे. जिल्ह्यात नांदेड (अर्धापूर), मुखेड, हदगाव, लोहा, किनवट, बिलोली (कासराळी), देगलूर, जाहूर (मुखेड), गणेशपुर (किनवट) याठिकाणी मार्केटिंग फेडरेशनमार्फत मूग, उडीदची ऑनलाईन शेतकरी नोंदणी 5 ऑक्टोबर तर सोयाबीनसाठी ऑनलाईन शेतकरी नोंदणी 15 ऑक्टोंबर पासून सुरू होणार आहे.

शेतकऱ्यांनी ऑनलाईन नोंदणीसाठी चालू हंगामातील मूग, उडीद, सोयाबीन या पिकांचा ऑनलाईन पिकपेरा नोंद असलेला सात/बारा उतारा, आधारकार्ड, बॅकपासबूक आदी कागदपत्रे संबंधित तालुक्यातील खरेदी केंद्रावर देऊन नोंदणी करावी, असे आवाहन जिल्हा पणन अधिकारी नांदेड  यांनी केले आहे.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *